• tuta

Kayayyaki

Buga Liquid Abincin Juice Abubuwan Shaye-shaye Na Tsaya Spout Filastik Bag

Wannan samfurin yana ɗaukar tsari mai yawa, tare da babban aikin shinge mai ƙarfi. Kayan da ke tsakiyar jakar nailan ne. Yana da ƙarfin juriya mai ƙarfi, amma kuma yana da kyakkyawan juriya na zafi, juriya mai sanyi, juriya mai juriya da juriya mai ƙarfi, juriya juriya, kyakkyawan juriya mai huda.

Akwai samfuran kyauta, da fatan za a tuntuɓe mu idan an buƙata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

tambari
IMG_70171

Bayanin nau'in jaka:
Jakar spout nau'i ne na marufi mai sassauƙa wanda za'a iya daidaita shi kuma mai dacewa. Sun fi kyau ga muhalli fiye da marufi masu tsauri, kamar kwalabe na filastik, gwangwani, da bututun filastik. Ana amfani da wannan marufi don abubuwan sha, abincin jarirai da samfuran sinadarai na yau da kullun.
Wasu kayan za a iya keɓance su (mai iya canzawa, sake yin fa'ida da kayan da ba su dace da muhalli ba). Da fatan za a tuntuɓi sabis na abokin ciniki don buƙatar ku. Muna da ƙungiyar ƙwararrun ƙira. Abokan ciniki na iya siffanta kayan jakar, girman da kauri bisa ga buƙatu daban-daban. Akwai salo iri-iri da za ku zaɓa.

Abu Marufi darajar abinci
Kayan abu Custom
Girman Custom
Bugawa Gravure
Amfani Abinci ko kayan yau da kullun
Misali Samfurin kyauta
Zane Ƙungiyar ƙira ta ƙwararrun tana karɓar ƙirar al'ada kyauta
Amfani Mai ƙera kayan aiki na zamani a gida da waje
MOQ 30,000 jakunkuna

● Kyau mai kyau, shinge mai kyau
● Mai iya tsayawa, dace da bugu daban-daban kayayyaki
Ana iya sake amfani da su

daki-daki
4325ac233562340857f58892a61bc529
微信图片_2023050814483649
f859059ebe224d4748955671b30018cb
微信图片_2023050814483650
cp

★ A kula: Lokacin da abokin ciniki ya tabbatar da daftarin, taron zai sanya daftarin ƙarshe a cikin samarwa. Saboda haka, ya zama dole abokin ciniki ya duba daftarin da gaske don guje wa kurakurai waɗanda ba za a iya canza su ba.

daizi

Tambaya&A
1.Are kai mai sana'a ne?
A: Ee, mu ne masana'anta da fiye da shekaru 30 na gwaninta a filin marufi. Za mu iya ajiye lokacin siyayya da farashin kayan daban-daban.

2.What ya sa samfurin ku na musamman?
A: Idan aka kwatanta da masu fafatawa, Muna da fa'idodi masu zuwa:
Da fari dai, muna ba da samfura masu inganci a farashi masu ma'ana.
Na biyu, muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙungiyar. Duk ma'aikatan suna da ƙwararrun horarwa da ƙwarewa don samar da samfurori masu kyau ga abokan cinikinmu.
Na uku, tare da kayan aiki mafi inganci a gida da waje, samfuranmu suna da yawan amfanin ƙasa da inganci.

3. Menene lokacin bayarwa?
A: Gabaɗaya magana, yana ɗaukar kwanaki 3-5 don samfurori da kwanaki 20-25 don oda mai yawa.

4.Do kuna samar da samfurori da farko?
A: Ee, za mu iya samar da samfurori da samfurori na al'ada.


  • Na baya:
  • Na gaba: